เช็ดระยะ 1000โลจำเป็นต้องไปร้านที่ออกรถหรือไปได้ทุกศูนย์ยามมาฮา ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย ปรีชา สมันตกุล, 17 กรกฎาคม 2017

1. เช็ดระยะ 1000โลจำเป็นต้องไปร้านที่ออกรถหรือไปได้ทุกศูนย์ยามมาฮา ขอบคุณครับ

2. Danai Wong

Danai Wong Guest

3. ไปได้ทุกศูนย์ทั่วประเทศคับ

4. ผมใช้aerox ผมไปเช้คศูนย์suzukiครับ มันใกล้บ้าน

5. ขอถามพี่ๆที่วิ่งรถไกลๆระยะทาง400กิโลนี้น้ำมันเติมประมาณเท่าไรคับ

6. วิ่งสัก80-90นะหมดไวป่าว

7. เข้าได้ทุก0 เช็คแล้วเอาคู่มือให้เซ็นด้วย

8. เข้าได้ทุกศูนย์ตามที่มีรายชื่อในคู่มือครับ ผมโทรถามมาแล้ว

9. ได้ทุก0 คับ อย่าลืมสมุดประกันไปด้วย

10. Danai Wong

Danai Wong Guest

ไป 0 เท่านั้น เพื่อเข้าระบบ

แบ่งปันหน้านี้