มีใครใช้หมวกรุ่นนี้มั่งcaberg Droid อยากรู้ว่ามันใส่ใต้เบาะได้มั้ย

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Max Makatong, 18 กรกฎาคม 2017

1. Max Makatong

Max Makatong Guest

มีใครใช้หมวกรุ่นนี้มั่งcaberg Droid อยากรู้ว่ามันใส่ใต้เบาะได้มั้ย

2. Lnw Zudrit

Lnw Zudrit Guest

สวยจัง ใบละเท่าไรครับนิ

3. ราคาเท่าไหร่ครับ

4. Lnw Zudrit

Lnw Zudrit Guest

You must be registered for see links

เห็นราคาแล้ว ขอถอยดีกว่า

5. ผมมีหมวกทรงคล้ายๆกัน ใส่ใต้เบาะได้

6. Max Makatong

Max Makatong Guest

หมื่นนิดๆครับ

7. ของผมใส่ได้ ทรงแบบนี้เลย แต่ต้องหงายขึ้น

8. หาซื้อที่ไหนครับ มันโดนใจ

9. ดูและสะดวกเวลาคันหน้า คันจมูกมาก ทุกวันนี้ต้องยัดมีเข้าใต้คางตลอด ไม่ก็เปิดกระจก และดึงหมวกลงต่ำ ทรมาณ

10. ตัวนี้ไม่ดีตรง ใส่แล้วสิวขึ้นเยอะมากแถบข้างกามและคาง..คอครับ

11. ใสไม่ได้คับใต้เบาะ

12. ผมไปลองแล้วxlใส่ได้แต่ยัดแว้นมะได้เลยเอานี้แทน

แบ่งปันหน้านี้