งานงบน้อยครับ sticker kevlar7D ม้วนนึงร้อยกว่าบาท สำหรับคนงบน้อยแต่อยากเท่ ลองทำดูครับ...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Snut Coconutz, 17 กรกฎาคม 2017

1. งานงบน้อยครับ sticker kevlar7D ม้วนนึงร้อยกว่าบาท
    สำหรับคนงบน้อยแต่อยากเท่ ลองทำดูครับ

ใช้ไดร์เป่าผม กับสกิลติดนิดหน่อยแค่นั้นเอง
    ตอนนั่งทำจะรำคาญหูหน่อยครับไม่ใช่เสียงไดร์นะครับ
    ....เสียงเมีย!! "เมิงเอาไดร์เป่าผมกรูไปทำอะไร!!? กรูจะเป่าผม"

ใครมีเคล็ดลับอะไรลองมาแบ่งปันกัน

2. เมื่อวานลองติดตัว V มันจะยากๆหน่อยตรงร่องลึก

3. Mike Chelsea

Mike Chelsea Guest

เยี่ยมครับ..ว่าแต่ สติกเกอร์หาซื้อได้ที่ไหนครับ..

4. ฮ่าๆๆ ผมทั้งแม่ ทั้งเมียครัชช
    ไดร์พังอัน ยืมอีกอัน ฮ่าๆ

5. Poon Pnk

Poon Pnk Guest

ซื้อที่ไหนคับ sticker

6. เหมือนกันค่ะ มันสวยจิๆนะ ของเรา รถแดง ทุกจุดที่เป็นสีขาวเราเปลี่ยนเป็นเคฟลาร์ดำ6d หมด สวย เข้มสะใจมากเลย ประหยัดงบอย่างแรง เริ่ดมาก
    ของพลอยเอง ไปซื้ที่คลองถมจ้า

7. ม้วนนึงนี่มันขนาดประมานไหนครับ

8. ซื้อมา1เมตรพอครับ

9. AFline Roapp

AFline Roapp Guest

ผมเองก็'ทำพึ่งเสร็จมะวาน......เป็นสติ๊กเกอร์คาร์บ่อน'แบบแข็งมีฟิล์มกันรอยไม่ยืดหยุ่นไดเป่าผมนี่ไร้ผลเลย กว่าจะติดให้ตรงได้เล่นเอาเหนื่อยมากเลยครับ

10. ติดเสร็จแล้วครับ มาอวดๆ

11. กันน้ำได้ใช่มั้ยครับ

12. สวยดี น่าเอามาติดฝาปิดถังน้ำมัน

13. มีวิธีเก็บงานไหมคับ(ชิวหน้า) ผมเก็บละเด้งตลอดเลย

14. หลังจากติดเส็ดก็หาแร็คเกอร์มาเครือบเงาซักหน่อยสีจะได้เงาๆคับ ความคิดส่วนตัวผมนะที่ผมทำ
    #มีดีบอกต่อ

แบ่งปันหน้านี้