ตามหาฟิวส์ 7.5 ทำไมหายากมากมาย มีแต่บอกใส่10ไปเรย แอร็อคกะใช้ฟิว7. 5ทั้งแทบ...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย OmePfrins OPf, 18 กรกฎาคม 2017

1. ตามหาฟิวส์ 7.5 ทำไมหายากมากมาย มีแต่บอกใส่10ไปเรย แอร็อคกะใช้ฟิว7. 5ทั้งแทบ ไป0มีแต่10
    หาที่ไหนได้บ้างคับ พิกัดสาย4. 5 หนองแขม

2. ร้านรถยนต์ครับ

3. Nobita Kung

Nobita Kung Guest

ราคาเท่าไหร่ครับ

4. ที่ศูนย์ก็มีคับแต่เป็นของ r3 ใช้ด้วยกันได้ตัวล่ะ 30 บาท

5. 7.5 ผมไปเจอที่บ้านหม้อตัวละ 5 บาทเลยจัดมาสำรองหลายตัว

6. บิ๊กซีชั้นล่างตรงแถวสเวนเซนไปดูมายังคับ ผมเคยซื้อฟิวรถยนต์มาตุนไว้อยู่แต่ไม่แน่ใจมี7.5หรือป่าว แต่ในถาดมันมีหลายเบอร์

7. สิบไปเลยครับ นิดหน่อยไม่ส่งผลอะไรมาก

8. พิกัด โลตัสสามพราน ร้านDIY

9. ผมเปลี่ยนฟิวมา 3 ตัวแล้ว ร้านบอกว่าฟิวติดรถ ความต้านทานมันน้อย แกเลยจัด 10 มาให้แทน 7.5 ก็โออยุนะคับ

10. ขอบคุนทุกๆคำตอบเรยครับผม

แบ่งปันหน้านี้