จากสมุทรปราไปการ ไปวัดสมานรัตนาราม ไปกลับ160กว่าโล เติมน้ำมันไป110 บาท นั่ง2คน...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Mark Tada Deevan, 18 กรกฎาคม 2017

1. จากสมุทรปราไปการ ไปวัดสมานรัตนาราม ไปกลับ160กว่าโล เติมน้ำมันไป110 บาท นั่ง2คน น้ำหนักประมาน 140กิโล ใช้ความเร็ว 80-100 ใส่โช้คหลังเดียว yss โข้คหน้าใส่สปริง มีโอ อัด น้ำมัน 60ML ขี่สนุกขึ้นมาก ขี่เร็วนิ่งมาก แค่ยังไม่ประทับใจกะความเร็ว ซักเท่าไร สงสัยต้อง ไล่ข้าง ชุดใหญ่จัดเต็ม อยากได้วิ่ง ร้อย 130 สบาย ๆๆต้องทำไรมังครับ นั่ง2คนนะครับ

2. ไล่ข้าง ท่อ ก็น่าจะพอแล้ว

3. มีร้านไหนไล่ข้างเต็ม เจ๋งๆๆมังครับ งบเท่าไรครับ

4. Mark Tada Deevan
    ขอประทานโทษ คับ...
    กำลัง ศึกษาข้อมูล อยู่
    อยากจะถาม เรื่อง ช๊อคฯ หลังเดี่ยว แบบนี้
    ทำเท่าไหร่ มีปัญหาตามมา ไม๊...
    จบ รึป่าว...

ขอบคุณ คับ

5. ขอสอบถามหน่อยคับโช็คหน้ากระบอกเดิมแต่เปลี่ยนสปิงมีโอ+น้ำมัน60mlแค่นี้หราคับ

6. 130ยากหน่อยครับ2คน
    120พอได้

7. P Ba Ba

P Ba Ba Guest

ประหยัดแท้เมื่อใวๆนี่ผมไปสอบ กพ.จากกบินทร์บุรีไปประมาณวัดโสธรโดนไปถังนึงมีแข่งกะเจ้าถิ่นบ้างเล็กน้อยไปกลับนะครับ

8. ไหนใครมี คลิป ไล่ข้าง เต็ม ขอดูหน่อยจิ

แบ่งปันหน้านี้