อยากทราบว่า ลายmoto gpผลิตมากี่คันอะครับ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย กบ โชคชัยกระจก, 19 กรกฎาคม 2017

1. อยากทราบว่า ลายmoto gpผลิตมากี่คันอะครับ

2. เอกชัยบางบอนมีครับ

3. ผมอยากรุ้ว่ามันลิมิเต็ดรึว่าผลิตมาเรื่อยๆอะครับ

4. เรื่อยแหละครับ เขาไม่ได้บอกลิมิเต็ด

5. ผลิตตามที่มีคนสั่งครับ เพิ่มเงินจากราคาเดิม 3000 บาทครับถ้าจำไม่ผิด อิอิอิ

6. ออกมาเยอะ ไม่จำกัดจำนวนคับ ผมเห็นคันจริงครั้งแรก กุญแจABS ผมนี่สั่นๆเลย สวยบาดใจ ปล.เปลือกไม่มีขายเเยกน่ะคับ ทางศูนย์บอก เปลือก Moto GP จะล็อคกับNumber ของรถคันนั้น เพราะเป็นของมีลิขสิทธิ์ เสียดายสุดๆ T_____T

7. คือผมซื้อมาแล้วครับ แต่แค่อยากรู้มันลิมิเต็ดมั้ย ยังดีที่เค้าไม่ให้เบิกชุดสีแยก

แบ่งปันหน้านี้