ต่างประเทศบอกว่าชอบมาก

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย บี ไบเบิ้ล, 19 กรกฎาคม 2017

1. ต่างประเทศบอกว่าชอบมาก

2. แอรอคขอชุดข้างวิ่งสัก140เท่าไหร่ครับ

3. How mich how about the roller ball how many grams?

4. ชุดละเท่าไหร่ครับพี่ ถ้าสั่งของมาใส่เองได้ไหมครับ ใส่ยากไหม

5. ชุดเท่าไรครับเม็ดมากี่กรัมครับ

6. พี่เยอะขนาดนี้งานเปิดท้ายใช่ไหมผมจะรีบไป

7. Jillza Za

Jillza Za Guest

8. วิ่งเป็นไงบ้างคับ

9. รอกอ่นนะเก็บตังใด้ จะรีปไป

10. Nguyễn Nhật Minh lụm về lụm về

11. ชุดเท่าไรครับแบบพร้อมติดตั้งเท่าไรครับ

แบ่งปันหน้านี้