อยากรู้ว่าaerox วิ่งยาวๆสัก500-600ไหวมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย คุณถูกบล็อก จากบัญชีผู้ใช้นี้, 19 กรกฎาคม 2017

1. อยากรู้ว่าaerox วิ่งยาวๆสัก500-600ไหวมั้ยครับ

2. ไม่ไหวคับ ต้องแวะเติมน้ำมัน ฮ่าๆ

3. เครื่องสมบูรณ์ไหว แต่ถังน้ำมันไม่ไหวแวะบ่อย

4. Non Puwanon

Non Puwanon Guest

น้ำมันหมดตั้งแต่ 160 โลแรกละครับ 5555+

5. ต้องบอกว่ายังมีไกลกว่านี้อีกมั้ยแค่นี้จิ๊บๆแค่เติมน้ำมันทุก100กิโลแค่นั้นเองถังมันเล็ก

6. อุณภูมิ ขึ้นถึงจุดหนึ่งแล้วนิ่ง วิ่งเท่าไรก็ได้ครับ

7. รถไม่มีปัญหาแน่นอนครับ แต่คนจะมีปัญหาก่อน

8. ต้องถามว่า คน ไหวไหมครับ

9. ระยะทางขนาดนั้นต้องถามคนดีกว่าครับว่าไหวมั๊ย

10. Axeaxe Cita

Axeaxe Cita Guest

ผมเห้นท่านนึงในเพจวิ่งไปกลับเชียงใหม่ไม่เห้นเป้นไรนิคับ700กว่าโล

11. George Huaro

George Huaro Guest

ถามตูดเราดูครับ..ไหวใหม..555

12. ผมไม่ได้ใช้ aerox นะครับ แต่ใช้ออโต้เหมือนกัน วิ่ง ไป-กลับ กรุงเทพฯ-ภูเก็ต ทริป ประมาณ 2,000 กม. สบายๆ ครับ ไม่มีปัญหา

13. เวฟ2คันนี้ไปภูทับเบิกและต่อชัยภูมิ แล้วค่อยกับกรุงเทพ ยังสบายๆเลยคับ ไปกลับพันกว่าโลเอง

14. กทม-ชัยภูมิ 350กว่าโล วิ้ง100-110 ยาวๆ คิดอยู่อย่างเดียว น้ำมันต้องเติมบ่อยๆ ทุกๆ100โลโดยประมาน+-

15. รถใหม่ อะไรก็ไหวทั้งนั้นแหละครับ คนขี่สิ ไหวมั๊ย

16. ขึ้นแม่ฮ่องสอน วันเดียว วิ่ง 500+ กิโล
    ช่วงรันอินขึ้นเชียงราย 600+กิโล

ทุกทริปไปกลับวันเดียวหมด

17. Vitty Thwich

Vitty Thwich Guest

ปวดตูดปวดหลังแน่นอน อิอิ

18. P Ba Ba

P Ba Ba Guest

เตรียมแค่ร่างกาย+เงินเติมน้ำมันก็พอไปไสไปโลด

19. เงินเติมน้ำมันพร้อม ลุยเลยคับยาวๆ

20. ผมไปนารองทุก100โลเติม

21. รถไหวคนไม่ไหว ปวดขี้ เยี้ยว กินขนม กินข้าว ต่อเป็นรถยนต์ไม่พักยังไม่ได้เลย

22. สบายๆครับแม่สเรียมเข้ากรุงเทพฯพักแค่เต็มน้ำมันแล้ววิ่งต่อ

23. สบายครับ ผมวิ่งกลับบ้าน ตจว 2วันไปกลับ 1300 กว่าๆกิโลครับ ^^

แบ่งปันหน้านี้